ใครมีกิจกรรม การแข่งขัน กีฬาต่างๆ โพส ได้ เลยครับ
ไม่ว่าจะเป็น การแข่งขันระดับไหน โพสบอก เพื่อนๆ กัน ได้ครับ
ใครมีกิจกรรม การแข่งขัน กีฬาต่างๆ โพส ได้ เลยครับ
- icphysics
- Administrator
- โพสต์: 1312
- ลงทะเบียนเมื่อ: เสาร์ มิ.ย. 30, 2007 5:21 am
- ติดต่อ:
ใครมีกิจกรรม การแข่งขัน กีฬาต่างๆ โพส ได้ เลยครับ
https://www.siamsporttalk.com/th/league/tpl-2022.html
เว็บชุมชนคนรักสุขภาพ เพื่อนๆ สุขภาพดีเค้าทำได้อย่างไร
http://www.thainaturecure.com
https://www.youtube.com/playlist?list=P ... 1HJ6XInKwo
เว็บชุมชนคนรักสุขภาพ เพื่อนๆ สุขภาพดีเค้าทำได้อย่างไร
http://www.thainaturecure.com
https://www.youtube.com/playlist?list=P ... 1HJ6XInKwo
-
- Newbie
- โพสต์: 6
- ลงทะเบียนเมื่อ: เสาร์ ต.ค. 07, 2006 9:39 am
Re: ใครมีกิจกรรม การแข่งขัน กีฬาต่างๆ โพส ได้ เลยครับ
โปรแกรมการแข่งขันครับ
วันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม 2550
ไทย - อิรัก 19:35
วันอาทิตย์ที่ 8 กรกฎาคม 2550
ออสเตรเลีย - โอมาน 17:20
เวียดนาม - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 19:35
วันจันทร์ที่ 9 กรกฎาคม 2550
ญี่ปุ่น - กาตาร์ 19:35
วันอังคารที่ 10 กรกฎาคม 2550
อินโดนีเซีย - บาห์เรน 17:20
มาเลเซีย - จีน 19:35
วันพุธที่ 11 กรกฎาคม 2550
อิหร่าน - อุซเบกิสถาน 17:20
เกาหลีใต้ - ซาอุดิอาระเบีย 19:35
วันพฤหัสที่ 12 กรกฎาคม 2550
โอมาน - ไทย 17:20
กาตาร์ - เวียดนาม 19:35
วันศุกร์ที่ 13 กรกฎาคม 2550
อิรัก - ออสเตรเลีย 17:20
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - ญี่ปุ่น 19:35
วันเสาร์ที่ 14 กรกฎาคม 2550
อุซเบกิสถาน - มาเลเซีย 17:20
ซาอุดิอาระเบีย - อินโดนีเซีย 19:35
วันอาทิตย์ที่ 15 กรกฎาคม 2550
จีน - อิหร่าน 17:20
บาห์เรน - เกาหลีใต้ 19:35
วันจันทร์ที่ 16 กรกฎาคม 2550
เวียดนาม - ญี่ปุ่น 17:20
กาตาร์ - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 17:20
ไทย - ออสเตรเลีย 19:35
โอมาน - อิรัก 19:35
วันพุธที่ 18 กรกฎาคม 2550
อินโดนีเซีย - เกาหลีใต้ 17:20
ซาอุดิอาระเบีย - บาห์เรน 17:20
มาเลเซีย - อิหร่าน 19:35
อุซเบกิสถาน - จีน 19:35
วันเสาร์ที่ 21 กรกฎาคม 2550
ที่ 1 กลุ่ม B - ที่ 2 กลุ่ม A 17:20
ที่ 1 กลุ่ม A - ที่ 2 กลุ่ม B 20:20
วันอาทิตย์ที่ 22 กรกฎาคม 2550
ที่ 1 กลุ่ม C - ที่ 2 กลุ่ม D 17:20
ที่ 1 กลุ่ม D - ที่ 2 กลุ่ม C 20:20
วันพุธที่ 25 กรกฎาคม 2550
ผู้ชนะรอบ 8 ทีม นัดที่ 1 - ผู้ชนะรอบ 8 ทีม นัดที่ 2 17:20
ผู้ชนะรอบ 8 ทีม นัดที่ 3 - ผู้ชนะรอบ 8 ทีม นัดที่ 4 20:20
วันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม 2550
ไทย - อิรัก 19:35
วันอาทิตย์ที่ 8 กรกฎาคม 2550
ออสเตรเลีย - โอมาน 17:20
เวียดนาม - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 19:35
วันจันทร์ที่ 9 กรกฎาคม 2550
ญี่ปุ่น - กาตาร์ 19:35
วันอังคารที่ 10 กรกฎาคม 2550
อินโดนีเซีย - บาห์เรน 17:20
มาเลเซีย - จีน 19:35
วันพุธที่ 11 กรกฎาคม 2550
อิหร่าน - อุซเบกิสถาน 17:20
เกาหลีใต้ - ซาอุดิอาระเบีย 19:35
วันพฤหัสที่ 12 กรกฎาคม 2550
โอมาน - ไทย 17:20
กาตาร์ - เวียดนาม 19:35
วันศุกร์ที่ 13 กรกฎาคม 2550
อิรัก - ออสเตรเลีย 17:20
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - ญี่ปุ่น 19:35
วันเสาร์ที่ 14 กรกฎาคม 2550
อุซเบกิสถาน - มาเลเซีย 17:20
ซาอุดิอาระเบีย - อินโดนีเซีย 19:35
วันอาทิตย์ที่ 15 กรกฎาคม 2550
จีน - อิหร่าน 17:20
บาห์เรน - เกาหลีใต้ 19:35
วันจันทร์ที่ 16 กรกฎาคม 2550
เวียดนาม - ญี่ปุ่น 17:20
กาตาร์ - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 17:20
ไทย - ออสเตรเลีย 19:35
โอมาน - อิรัก 19:35
วันพุธที่ 18 กรกฎาคม 2550
อินโดนีเซีย - เกาหลีใต้ 17:20
ซาอุดิอาระเบีย - บาห์เรน 17:20
มาเลเซีย - อิหร่าน 19:35
อุซเบกิสถาน - จีน 19:35
วันเสาร์ที่ 21 กรกฎาคม 2550
ที่ 1 กลุ่ม B - ที่ 2 กลุ่ม A 17:20
ที่ 1 กลุ่ม A - ที่ 2 กลุ่ม B 20:20
วันอาทิตย์ที่ 22 กรกฎาคม 2550
ที่ 1 กลุ่ม C - ที่ 2 กลุ่ม D 17:20
ที่ 1 กลุ่ม D - ที่ 2 กลุ่ม C 20:20
วันพุธที่ 25 กรกฎาคม 2550
ผู้ชนะรอบ 8 ทีม นัดที่ 1 - ผู้ชนะรอบ 8 ทีม นัดที่ 2 17:20
ผู้ชนะรอบ 8 ทีม นัดที่ 3 - ผู้ชนะรอบ 8 ทีม นัดที่ 4 20:20